Druppio - Small Business Distribution (8.x-1.44) - en to te translation catalogue (107 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Action
te: చర్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Message
te: సందేశం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Picture
te: చిత్రం

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Severity
te: తీవ్రత

en: Count
te: లెక్క

en: Normal
te: సాధారణ

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Recent comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

en: Full
te: పూర్తి

en: English
te: ఆంగ్లం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Languages
te: భాషలు

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: People
te: ప్రజలు

en: Author Name
te: రచయిత పేరు

en: Style
te: శైలి

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Published comments
te: ప్రచురించిన వ్యాఖ్యలు

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Subtitle
te: ఉపశీర్షిక

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: About
te: గురించి

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: Delete comment
te: వ్యాఖ్య తొలగించు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Who's new
te: ఎవరు కొత్త

en: Language name
te: భాష పేరు

en: Select language
te: భాష ఎంపిక

en: Personal contact form
te: వ్యక్తిగత సంప్రదింపు ఫారం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: Unapproved comments
te: అనుమతించని వ్యాఖ్యలు

en: An administrator created an account for you at [site:name]
te: [site:name]లో నిర్వాహకులు మీకోసం ఒక ఖాతాని సృష్టించారు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ

en: Language direction
te: భాష దిశ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: Medium (220×220)
te: మధ్యస్థం (220×220)

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Recent comments.
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు.

en: A list of new users
te: కొత్త వాడుకరుల జాబితా

en: Sort actions
te: క్రమీకరణ చర్యలు

en: [user:display-name],
    
    Your account on [site:name] has been blocked.
    
    --  [site:name] team
te: [user:display-name],
    
    [Site: name] లో మీ ఖాతా బ్లాక్ చెయ్యబడింది.
    
    --  [site:name] జట్టు

en: Comments published
te: ప్రచురిత వ్యాఖ్యలు

en: The unapproved comments listing.
te: ఆమోదించని వ్యాఖ్యల జాబితా.
