Druppio - Small Business Distribution (8.x-1.67) - en to vi translation catalogue (173 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Administration
vi: Quản lý

en: Comments
vi: Bình luận

en: More
vi: Thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Message
vi: Thông điệp

en: No log messages available.
vi: Không có thông điệp bản ghi nào.

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Preview
vi: Xem trước

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Core
vi: Nhân

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Files
vi: Các tập tin

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Severity
vi: Mức độ

en: Fields
vi: Các trường

en: Count
vi: Số lượng

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Normal
vi: Bình thường

en: Last update
vi: Lập cập nhật cuối

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Role
vi: Vai trò

en: User login
vi: Đăng nhập

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
vi: @site đang được bảo trì. Chúng tôi sẽ trở lại trong thời gian sớm nhất. Xin vui lòng chờ đợi.

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Sort Criteria
vi: Tiêu chuẩn sắp xếp

en: Recent comments
vi: Bài bình luận gần đây

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: author
vi: tác giả

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: People
vi: Mọi người

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Glossary
vi: Bảng thuật ngữ

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Document
vi: Tài liệu

en: Alt Text
vi: Chuỗi thay thế

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Published comments
vi: Các bình luận đã được đăng

en: Output format
vi: Định dạng xuất

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: Permission
vi: Quyền

en: Global
vi: Chung

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Usage
vi: Sử dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: No comments available.
vi: Không có bài bình luận nào.

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
vi: Một người dùng được coi là trực tuyến trong thời lượng này, tính từ lần cuối cùng họ xem một nội dung trên website.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: About
vi: Giới thiệu

en: Publish content
vi: Đăng nội dung

en: Unpublish comment
vi: Bỏ công bố bài bình luận

en: Block type
vi: Kiểu khối

en: Web services
vi: Dịch vụ web

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: Delete comment
vi: Xóa bài bình luận

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Posted in
vi: Đã gửi bài trong

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: Publish comment
vi: Xuất bản bình luận

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Who's new
vi: Thành viên mới

en: Language name
vi: Tên ngôn ngữ

en: Contact form
vi: Mẫu liên hệ

en: Select language
vi: Chọn ngôn ngữ

en: Personal contact form
vi: Trang liên hệ cá nhân

en: Who's online
vi: Thành viên trực tuyến

en: Work
vi: Việc làm

en: Delete message
vi: Xoá thông điệp

en: Author name
vi: Tên tác giả

en: Resolved
vi: Đã tính xong

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Full comment
vi: Bình luận đầy đủ

en: Save comment
vi: Lưu bình luận

en: Unapproved comments
vi: Các bình luận chưa xét duyệt

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Recent content
vi: Nội dung mới

en: No front page content has been created yet.
vi: Không có nội dung nào được đưa lên trang chủ.

en: Unpublish content
vi: Không xuất bản nội dung

en: Make content sticky
vi: Stick nội dung lên

en: Make content unsticky
vi: Unstick nội dung

en: Promote content to front page
vi: Đưa nội dung ra trang chủ

en: Remove content from front page
vi: Gỡ bỏ nội dung khỏi trang chính

en: Save content
vi: Lưu nội dung

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: Taxonomy term page
vi: Trang từ liệu

en: No people available.
vi: Không có người dùng nào.

en: An administrator created an account for you at [site:name]
vi: Quản trị viên đã cấp tài khoản cho bạn trên website [site:name]

en: Find and manage people interacting with your site.
vi: Tìm kiếm và quản lý tương tác giữa người dùng với trang web.

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Update URL alias
vi: Cập nhật đường dẫn URL ảo

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Recent log messages
vi: Các thông báo gần đây

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
vi: Quản lý tài khoản người dùng, vai trò và quyền

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
