Druppio - Small Business Distribution (8.x-1.71) - en to is translation catalogue (123 entries)

en: Title
is: Titill

en: Body
is: Meginmál

en: Status
is: Staða

en: Register
is: Nýskráning

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Content
is: Innihald

en: Username
is: Notendanafn

en: Type
is: Gerð

en: Author
is: Höfundur

en: List
is: Listi

en: Subject
is: Viðfangsefni

en: Language
is: Tungumál

en: more
is: meira

en: Administration
is: Stjórnun

en: Comments
is: Ummæli

en: More
is: Meira

en: Action
is: Aðgerð

en: On
is: Virkjað

en: Tags
is: Efnisorð

en: Date
is: Dagsetning

en: Size
is: Stærð

en: Reset
is: Endursetja

en: Use count
is: Notkun

en: Message
is: Skilaboð

en: No log messages available.
is: Engin kerfisskilaboð fáanleg.

en: Link
is: Hlekkur

en: Image
is: Mynd

en: Feed
is: Veita

en: Name
is: Nafn

en: Taxonomy term
is: Flokkunarhugtak

en: Preview
is: Forskoða

en: Help
is: Hjálp

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Core
is: Kjarni

en: Archive
is: Skjalasafn

en: Icon
is: Táknmynd

en: Audio
is: Hljóð

en: Path
is: Slóð

en: Filename
is: Skráarnafn

en: Advanced settings
is: Ítarlegar stillingar

en: Teaser
is: Úrdráttur

en: Updated
is: Uppfært

en: Attachment
is: Viðhengi

en: Picture
is: Mynd

en: User
is: Notandi

en: Content type
is: Efnisgerð

en: Email
is: Netfang

en: Files
is: Skrár

en: Contact
is: Tengiliður

en: Created
is: Stofnað

en: All
is: Allt

en: Active
is: Virkt

en: Page title
is: Titill síðu

en: Block
is: Blokk

en: Page
is: Síða

en: Off
is: Af

en: Header
is: Haus

en: Footer
is: Fótur

en: To
is: Til

en: From
is: Frá

en: Roles
is: Hlutverk

en: Comment
is: Ummæli

en: Published
is: Birt

en: Filter
is: Sía

en: Promoted to front page
is: Kynna á forsíðu

en: Severity
is: Alvarleiki

en: Fields
is: Svæði

en: Watchdog
is: Varðhundur

en: Last update
is: Síðast uppfært

en: Thumbnail
is: Smámynd

en: Role
is: Hlutverk

en: User login
is: Innskráning notanda

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
is: Unnið er að viðhaldi @site. Við komum aftur fljótlega. Kærar þakkir fyrir biðlundina.

en: Anonymous
is: Nafnlaus

en: Tools
is: Tól

en: Recent comments
is: Nýleg ummæli

en: Sort by
is: Raða eftir

en: English
is: Enska

en: ‹ previous
is: ‹ fyrri

en: next ›
is: næsta ›

en: Member for
is: Meðlimur í

en: Front page
is: Forsíða

en: Languages
is: Tungumál

en: author
is: höfundur

en: Your message has been sent.
is: Skilaboð þín hafa verið send.

en: People
is: Notendur

en: Blocked
is: Óvirkur

en: Style
is: Stíll

en: ‹ Previous
is: < Fyrri

en: Unpublished
is: Ekki birt

en: Published comments
is: Birt ummæli

en: Tabs
is: Flipar

en: Anonymous user
is: Ónafngreindur notandi

en: Apply
is: Virkja

en: Block description
is: Lýsing á blokk

en: Permission
is: Réttindi

en: Language code
is: Tungumálskóði

en: Administrator
is: Kerfisstjóri

en: « first
is: « fremsta

en: last »
is: aftasta »

en: No comments available.
is: Engin ummæli tiltæk.

en: About
is: Um

en: User account
is: Notandaaðgangur

en: Not applicable
is: Á ekki við

en: Temporary
is: Tímabundið

en: Delete comment
is: Eyða ummælum

en: Items per page
is: Hlutir per síðu

en: - All -
is: - Allt -

en: Who's new
is: Nýskráðir

en: Language name
is: Nafn tungumáls

en: Contact form
is: Samskiptaform

en: Select language
is: Veldu tungumál

en: Personal contact form
is: Hafa samband

en: Who's online
is: Hverjir eru tengdir

en: Your virtual face or picture.
is: Net- andlit eða mynd.

en: An administrator created an account for you at [site:name]
is: Kerfisstjóri stofnaði aðgang fyrir þig hjá [site:name]

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
is: Sjá um notendaaðgang, rullur og réttindi.

en: [user:display-name],
    
    A request to cancel your account has been made at [site:name].
    
    You may now cancel your account on [site:url-brief] by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:cancel-url]
    
    NOTE: The cancellation of your account is not reversible.
    
    This link expires in one day and nothing will happen if it is not used.
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Beiðni um að eyða aðgangi hjá [site:name] hefur verið sett í gang.
    
    Þú getur eytt aðgangnum hjá [site:url-brief] með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:cancel-url]
    
    ATHUGIÐ: Að eyða aðgangi er óafturkræfanleg aðgerð.
    
    Þessi tengill gildir í 24 klst og engin aðgerð er framkvæmd ef hann er ekki notaður.
    
    --  Teymið hjá [site:name]

en: [user:display-name],
    
    Thank you for registering at [site:name]. Your application for an account is currently pending approval. Once it has been approved, you will receive another email containing information about how to log in, set your password, and other details.
    
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Takk fyrir að skrá þig hjá [site:name]. Umsókn þín um aðgang bíður samþykkis. Um leið og hann hefur verið samþykktur, muntu fá annan tölvupóst sem inniheldur upplýsingar um hvernig á að skrá sig á vefinn, búa til lykilorð og aðrar upplýsingar.
    
    --  Teymið hjá [site:name]

en: [user:display-name],
    
    Your account at [site:name] has been activated.
    
    You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:account-name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Aðgangur þinn að [site:name] hefur verið virkjaður.
    
    Þú getur nú skráð þig inn með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    Þennan tengil er eingöngu hægt að nota einu sinni til að skrá inn og leiðir þig að síðunni þar sem þú breytir lykilorðinu þínu.
    
    Eftir að þú hefur sett eigið lykilorð þá getur þú skráð þig inn á [site:login-url] framvegis með:
    
    notandanafn: [user:account-name]
    lykilorð: lykilorðið þitt
    
    --  Teymið hjá  [site:name]

en: [user:display-name],
    
    A request to reset the password for your account has been made at [site:name].
    
    You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password. It expires after one day and nothing will happen if it's not used.
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Beiðni um endursetningu á lykilorði var framkvæmd fyrir aðgang að [site:name].
    
    Þú getur nú skráð þig inn með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    Þennan tengil er eingöngu hægt að nota einu sinni til að skrá inn og leiðir þig að síðunni þar sem þú breytir lykilorðinu þínu. Þessi tengill rennur út eftir 24 klst og engar breytingar eru framkvæmdar ef hann er ekki notaður. 
    
    
    --  Teymið hjá  [site:name]

en: [user:display-name],
    
    A site administrator at [site:name] has created an account for you. You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Kerfisstjóri hjá [site:name] hefur stofnað aðgang fyrir þig. Þú getur nú skráð þig inn með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    Þennan tengil er eingöngu hægt að nota einu sinni til að skrá inn og leiðir þig að síðunni þar sem þú breytir lykilorðinu þínu.
    
    Eftir að þú hefur sett eigið lykilorð þá getur þú skráð þig inn á [site:login-url] framvegis með:
    
    notandanafn: [user:name]
    lykilorð: lykilorðið þitt
    
    --  Teymið hjá [site:name]

en: [user:display-name],
    
    Thank you for registering at [site:name]. You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Takk fyrir að skrá þig hjá [site:name]. Þú getur nú skráð þig inn með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    Þennan tengil er eingöngu hægt að nota einu sinni til að skrá inn og leiðir þig að síðunni þar sem þú breytir lykilorðinu þínu.
    
    Eftir að þú hefur sett eigið lykilorð þá getur þú skráð þig inn á [site:login-url] framvegis með:
    
    notandanafn: [user:name]
    lykilorð: lykilorðið þitt
    
    --  Teymið hjá [site:name]
