DruStack (8.x-2.9) - en to ml translation catalogue (43 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Name
ml: പേര്

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Help
ml: സഹായം

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Language name
ml: ഭാഷയുടെ പേര്

en: Select language
ml: ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ

en: Installing @drupal
ml: @drupal സ്ഥാപിക്കുന്നു

en: The installation has encountered an error.
ml: സ്ഥാപനത്തില്‍ ഒരു പ്രശ്നം കണ്ടെത്തി.

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
