DruStack (8.x-4.0) - en to gu translation catalogue (77 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Register
gu: નોંધણી

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Email address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામુ

en: Development
gu: વિકાસ

en: Author
gu: લેખક

en: List
gu: સૂચિ

en: Subject
gu: વિષય

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: more
gu: વધુ

en: Article
gu: લેખ

en: Administration
gu: સંચાલન

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: On
gu: ચાલુ

en: Size
gu: માપ

en: Search
gu: શોધ

en: None
gu: એકે નહિ

en: default
gu: મૂળભૂત

en: Link
gu: કડી

en: Name
gu: નામ

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Help
gu: મદદ

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Blank
gu: ખાલી

en: View
gu: જુઓ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Text
gu: લખાણ

en: Picture
gu: ચિત્ર

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Add content
gu: માહિતી ઉમેરો

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Last update
gu: છેલ્લો સુધારો

en: Authored by
gu: દ્વારા લખાયેલુ

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Medium
gu: મધ્યમ

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: General
gu: સામાન્ય

en: Role
gu: હોદો

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Tools
gu: સાધનો

en: Sources
gu: સ્ત્રોતો

en: Front page
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Languages
gu: ભાષાઓ

en: author
gu: લેખક

en: People
gu: લોકો

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Relationship
gu: સંબંધ

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Translation
gu: ભાષાંતર

en: Publish
gu: પ્રકાશિત કરો

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Language code
gu: ભાષા સંકેત

en: Translate
gu: ભાષાંતર

en: Language name
gu: ભાષાનું નામ

en: Select language
gu: ભાષા પસંદ કરો

en: Installing @drupal
gu: @drupal નું સ્થાપન થઈ રહ્યું છે

en: The installation has encountered an error.
gu: આ સ્થાપન દરમિયાન કોઈ સમસ્ય ઉદ્ભવી છે.

en: Personal contact form
gu: પોતાનું સંપર્ક ફોર્મ

en: Monthly archive
gu: મહિનાવાર ઈતિહાસ

en: Reordering languages
gu: ભાષાઓ ફરીથી ગોઠવો
