Display Suite (8.x-3.7) - en to ta translation catalogue (57 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Region
ta: பகுதி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: User
ta: பயனர்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Field type
ta: புல வகை

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Info
ta: தகவல்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Last modified
ta: கடைசியாக திருத்தம்

en: Above
ta: மேலே

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: Emergency
ta: அவசரம்

en: Minimal
ta: குறைந்தது

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Field item
ta: புல பொருள்
