DXPR Builder - en to vi translation catalogue (165 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Status
vi: Trạng thái

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Actions
vi: Thao tác

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: Container
vi: Đồ chứa

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Field
vi: Trường

en: Outline
vi: Tóm tắt

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Default
vi: Mặc định

en: Background
vi: Nền

en: Top
vi: Đầu

en: Small
vi: Nhỏ

en: Large
vi: Rộng

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: Length
vi: Chiều dài

en: Section
vi: Phần

en: Text
vi: Văn bản

en: Layout
vi: Bố cục

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Year
vi: Năm

en: Bottom
vi: Cuối

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Roles
vi: Vai trò

en: Percent
vi: Phần trăm

en: Normal
vi: Bình thường

en: Success
vi: Thành công

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: New window
vi: Cửa sổ mới

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Display options
vi: Các tùy chọn trình bày

en: Bar
vi: Thanh

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Border
vi: Biên

en: Day
vi: Ngày

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: Loop
vi: Lặp

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Background color
vi: Màu nền

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Color
vi: Màu sắc

en: Repeat
vi: Lặp lại

en: Role
vi: Vai trò

en: Button
vi: Nút

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Plain
vi: Đơn giản

en: Template
vi: Mẫu

en: Close
vi: Đóng

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Dimension
vi: Chiều

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: unlimited
vi: không giới hạn

en: Font size
vi: Cỡ chữ

en: Hour
vi: Giờ

en: Minute
vi: Phút

en: Second
vi: Giây

en: Fixed
vi: Cố định

en: Days
vi: Ngày

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Hours
vi: Giờ

en: Seconds
vi: Giây

en: Info
vi: Thông tin

en: Slide
vi: Trượt

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Reverse
vi: Ngược

en: Thousands separator
vi: Dấu cách hàng ngàn

en: Top left
vi: Trên trái

en: Top right
vi: Trên phải

en: Bottom right
vi: Dưới phải

en: Bottom left
vi: Dưới trái

en: Video width
vi: Chiểu rộng của Video

en: Minutes
vi: Phút

en: Same window
vi: Cùng cửa sổ

en: No repeat
vi: Không lặp lại

en: Select
vi: Chọn

en: Copy
vi: Sao chép

en: Toggle
vi: Bật/tắt

en: Blocks
vi: Khối

en: Grid
vi: Lưới

en: Hide
vi: Ẩn

en: Global
vi: Chung

en: Transparent
vi: Trong suốt

en: Layouts
vi: Các bố cục

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Animation
vi: Hoạt ảnh

en: Blockquote
vi: Khối trích dẫn

en: Show all
vi: Hiện tất cả

en: Local
vi: Cục bộ

en: Items to display
vi: Số mục trình bày

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Locked
vi: Đã khoá

en: Free
vi: Rảnh

en: Field settings
vi: Cài đặt trường dữ liệu

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Paste
vi: Dán

en: Column
vi: Cột

en: Margin
vi: Lề

en: Element
vi: Phần tử

en: Speed
vi: Tốc độ

en: Infinite
vi: Vô hạn

en: Row
vi: Hàng

en: Light
vi: Nhẹ

en: Cover
vi: Vỏ bọc

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: Primary
vi: Chính

en: Background image
vi: Ảnh nền

en: Foreground color
vi: Màu cảnh gần

en: Secondary
vi: Phụ

en: Accordion
vi: Đàn xếp

en: Circle
vi: Vòng tròn

en: Layers
vi: Lớp

en: Alert
vi: Báo động

en: Progress
vi: Tiến hành

en: Show controls
vi: Hiện điều khiển

en: Broken/missing handler: @table > @field
vi: Thiếu hoặc lỗi bộ xử lý: @table > @field

en: Custom layout
vi: Bố cục tự xây dựng

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Pulse
vi: Đập

en: Disc
vi: Đĩa

en: Select media
vi: Chọn phương tiện
