DXPR - en to te translation catalogue (72 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Status
te: స్థితి

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Message
te: సందేశం

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Outline
te: ఆకృతి

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Top
te: పైన

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: User
te: వాడుకరి

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Error
te: సమస్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Normal
te: సాధారణ

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Address
te: చిరునామా

en: Day
te: రోజు

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Color
te: రంగు

en: Role
te: పాత్ర

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Duration
te: నిడివి

en: Hour
te: గంట

en: Minute
te: నిమిషం

en: Second
te: క్షణం

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Info
te: సమాచారం

en: Style
te: శైలి

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Hide
te: దాచు

en: Items to display
te: చూపించాల్సిన అంశాలు

en: Comma
te: కామా
