Entity Reference Hierarchy (8.x-2.25) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Depth
ta: ஆழம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: N/A
ta: இல்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Menu link title
ta: பட்டி தொட்பு தலைப்பு

en: Starting level
ta: ஆரம்ப நிலை

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Show as expanded
ta: விரிவானதாக காட்டு

en: Parent link
ta: பெற்றோர் இணைப்பு

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
