Entity Share (8.x-3.0-beta5) - en to ml translation catalogue (30 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Delete group
ml: ഗ്രൂപ്പ് ഇല്ലാതാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Undefined
ml: നിര്‍വചിക്കപ്പെടാത്തത്

en: sort by @s
ml: അടുക്കു @s

en: Direction
ml: ദിശ

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
