Entity Share (8.x-3.8) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Path
ta: பா​தை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசைப்படுத்துக
