Entity Share (8.x-3.8) - en to te translation catalogue (36 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Delete group
te: సమూహాన్ని తొలిగించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Filter
te: వడపోయి

en: Role
te: పాత్ర

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Descending
te: అవరోహణ

en: Context
te: సందర్భం

en: Or
te: లేదా

en: Direction
te: దిశ

en: And
te: మరియు
