Entity Usage Updater (1.0.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Plugin settings
ta: செருகு அமைப்புகள்

en: Workflow settings
ta: பணிப்போக்கு அமைவுகள்

en: Unpublish content
ta: வெளியிடப்படாத உள்ளடக்கம்
