Entity Visibility Preview (8.x-1.10) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Access control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Access
ta: அணுகு

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Bundle
ta: பொதி
