CPS Entity Workflow (2.0.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: none
vi: không có

en: Default
vi: Mặc định

en: History
vi: Lịch sử

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Change
vi: Thay đổi

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Execute
vi: Thực hiện

en: Asc
vi: Tăng dần
