Entity Workflow (2.0.0-alpha9) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Approve
vi: Chấp thuận

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Closed
vi: Đóng

en: Log
vi: Bản ghi

en: none
vi: không có

en: Open
vi: Mở

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Published
vi: Đã công bố

en: State
vi: Bang

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: Change
vi: Thay đổi

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Execute
vi: Thực hiện

en: Locked
vi: Đã khoá

en: Draft
vi: Nháp
