Entityqueue (8.x-1.9) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Add item
ta: உருப்பினைச் சேர்க்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Reverse
ta: பின்னோக்கு

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Machine name: @name
ta: இயந்திரப்பெயர்: @name

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

en: Change handler
ta: மாற்றம் கையாளுதல்

en: Default translation
ta: இயல்புநிலை மொழிபெயர்ப்பு

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை

en: - Restricted access -
ta: - கட்டுப்படுத்தப்பட்ட அணுகல் -
