Microsoft Entra sync (2.1.0-alpha4) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Email
ml: ഇമെയിൽ
