Extra Paragraph Types - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: None
ta: இல்லை

en: Center
ta: மையம்

en: Top
ta: மேல்

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Mode
ta: முறை

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: Fixed width
ta: மாறா அகலம்
