Entity Registration Form (2.0.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Register
vi: Đăng ký

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Order
vi: Thứ tự

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Locked
vi: Đã khoá

en: About
vi: Giới thiệu

en: Registration
vi: Đăng ký

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Order number
vi: Mã đơn hàng

en: Permission denied.
vi: Không đủ quyền.

en: Asc
vi: Tăng dần
