eStore Commerce Base (2.2.3) - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Subject
ml: വിഷയം

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Wishlist
ml: ആഗ്രഹപ്പട്ടിക

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Site information links
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങൾ അടങ്ങിയ ലിങ്കുകൾ
