eStore Commerce Base (2.2.3) - en to te translation catalogue (30 entries)

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Author
te: రచయిత

en: Subject
te: విషయం

en: more
te: మరిన్ని

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Action
te: చర్య

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: Message
te: సందేశం

en: Category
te: వర్గం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: User
te: వాడుకరి

en: All
te: అన్నీ

en: Filter
te: వడపోయి

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Close
te: మూసివేయి

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: Medium (220×220)
te: మధ్యస్థం (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
te: నఖచిత్రం (100×100)

en: The unapproved comments listing.
te: ఆమోదించని వ్యాఖ్యల జాబితా.
