etracker (8.x-3.0-beta3) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: On
ta: சரி

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது
