etracker (8.x-3.0-beta3) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: On
vi: Bật

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Roles
vi: Vai trò

en: Downloads
vi: Tải về

en: Role
vi: Vai trò

en: Users
vi: Người dùng

en: Messages
vi: Thông báo

en: Privacy
vi: Riêng tư

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Not restricted
vi: Không hạn chế

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: Not customizable
vi: Người dùng không được phép tùy chỉnh

en: Restricted to certain pages
vi: Hạn chế đối với một số trang
