etracker (8.x-3.0-beta4) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: On
cy: Ymlaen

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Error message
cy: Neges wall

en: Add tracking to specific pages
cy: Ychwanegu tracio i dudalenau penodol

en: Warning message
cy: Neges rybudd

en: Add tracking for specific roles
cy: Ychwanegu dilyniant i swyddogaethau penodol.

en: File extensions to track
cy: Estyniadau ffeil i trac

en: Status message
cy: Neges statws
