etracker (8.x-3.0-beta4) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Role
te: పాత్ర

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
