Etsy Shop Integration (1.0.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Default
fil: Pamantayan

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Featured
fil: Itinatampok
