Eudonet CRM Client API (1.1.0) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Language
cy: Iaith

en: Search
cy: Chwilio

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Expiration
cy: Dyddiad dod i ben

en: Attachments
cy: Atodiadau

en: English
cy: Saesneg

en: French
cy: Ffrangeg
