Eulerian (1.0.5) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Search
ta: தேடல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: About
ta: பற்றி

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-enabled">செயலிலுள்ளது</span>)

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்
