Evaluate forms were made by Webform module (8.x-1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Help
ta: உதவி

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Up
ta: மேல்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Last changed
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது
