Event Records (1.0.0-beta2) - en to cy translation catalogue (24 entries)

en: Content
cy: Cynnwys

en: List
cy: Rhestr

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: Category
cy: Categori

en: Default
cy: Diofyn

en: View
cy: Gweld

en: Updated
cy: Newidwyd

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Page
cy: Tudalen

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Other
cy: Arall

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Deleted
cy: Wedi ei ddileu

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: Default options
cy: Dewisiadau rhagosod

en: Storage
cy: Storfa

en: Offset
cy: Ongli

en: Inserted
cy: Wedi ei fewnosod

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
