Event Records (1.0.0-beta2) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Filter
vi: Lọc

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Other
vi: Khác

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Default options
vi: Tùy chọn mặc định

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Values
vi: Giá trị

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Inserted
vi: Đã chèn

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
