Events Log Track (3.1.8) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Logging
vi: Ghi chép

en: File
vi: Tập tin

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Format
vi: Định dạng

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Filter
vi: Lọc

en: Media
vi: Phương tiện

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Operation
vi: Thao tác

en: About
vi: Giới thiệu

en: Select a type
vi: Chọn một loại

en: Uses
vi: Sử dụng
