EverLMS for LangMasters Course (all releases) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Add
ta: சேர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: N/A
ta: இல்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை
