EverLMS for LangMasters Course (1.0.0-alpha1) - en to te translation catalogue (76 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Body
te: వివరము

en: Next
te: తరువాత

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Age
te: వయసు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Action
te: చర్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Version
te: సంచిక

en: unpublished
te: అప్రచురితం

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Release notes
te: విడుదల నోట్సు

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Back
te: వెనక్కి

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: True
te: సత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Top
te: పైన

en: Add
te: చేర్చు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Question
te: ప్రశ్న

en: All
te: అన్నీ

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Table
te: పట్టిక

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Close
te: మూసివేయి

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: Source
te: మూలం

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Blue
te: నీలం

en: original
te: అసలు

en: Language settings
te: భాషా అమరికలు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Last checked: @time ago
te: చివరిసారి చూసినది: @time క్రితం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML
