Exam Spider (8.x-1.0) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Next
cy: Nesaf

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Results
cy: Canlyniadau

en: Questions
cy: Cwestiynau
