Exam Spider (8.x-1.0) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Next
fil: Susunod

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Dashboard
fil: Dashbord
