Examples for Developers (3.0.0) - en to vi translation catalogue (85 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Next
vi: Tiếp

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Value
vi: Giá trị

en: Closed
vi: Đóng

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Age
vi: Tuổi

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: Links
vi: Các liên kết

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Parent
vi: Cấp trên

en: none
vi: không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Back
vi: Trở lại

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Text
vi: Văn bản

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Your name
vi: Tên của bạn

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: Details
vi: Chi tiết

en: Introduction
vi: Giới thiệu

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Color
vi: Màu sắc

en: Role
vi: Vai trò

en: Users
vi: Người dùng

en: Temperature
vi: Nhiệt độ

en: description
vi: mô tả

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Second
vi: Giây

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: Red
vi: Đỏ

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Contact settings
vi: Cài đặt liên hệ

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Examples
vi: Ví dụ

en: 5 minutes
vi: 5 phút

en: Third
vi: Thứ ba

en: Fourth
vi: Thứ tư

en: 1 minute
vi: 1 phút

en: Surname
vi: Họ

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Green
vi: Xanh lá

en: Blue
vi: Xanh

en: Orange
vi: Da cam

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Delete contact
vi: Xóa liên hệ

en: Choose
vi: Chọn

en: Debugging
vi: Gỡ lỗi

en: Yellow
vi: Vàng

en: Created by
vi: Tác giả:

en: green
vi: lục

en: Poll status
vi: Trạng thái hoạt động

en: Cron ran successfully.
vi: Chạy cron thành công.

en: Cron run failed.
vi: Chạy cron hỏng.

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Advanced list
vi: Danh sách cao cấp

en: An error occurred while processing @operation with arguments : @args
vi: Gặp lỗi khi xử lý @operation với tham số: @args

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
