Examples for Developers (4.0.4) - en to gu translation catalogue (54 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Next
gu: આગળ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Email address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામુ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Closed
gu: બંધ

en: yes
gu: હા

en: List
gu: સૂચિ

en: Subject
gu: વિષય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Age
gu: ઉંમર

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Size
gu: માપ

en: Links
gu: કડીઓ

en: Search
gu: શોધ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: Text
gu: લખાણ

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Active
gu: સક્રિય

en: Your name
gu: તમારું નામ

en: 1 day
gu: ૧ દિવસ

en: Details
gu: વિગતો

en: Color
gu: રંગ

en: Role
gu: હોદો

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Default language
gu: મૂળભૂત ભાષા

en: Second
gu: સેકંડ

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: @type: deleted %title.
gu: @type: કાઢી નાખવામાં આવેલ %title.

en: Default value
gu: મૂળભૂત કિંમત

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: 1 minute
gu: ૧ મિનિટ

en: Language code
gu: ભાષા સંકેત

en: Blue
gu: વાદળી

en: Delete contact
gu: સંપર્ક કાઢી નાખો

en: First item
gu: પ્રથમ વસ્તુ

en: Second item
gu: બીજી વસ્તુ
