Examples for Developers (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (59 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Next
ta: அடுத்து

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Age
ta: வயது

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Quantity
ta: அளவு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Text
ta: உரை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Color
ta: நிறம்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Second
ta: வினாடி

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Contact settings
ta: தொடர்பு அமைவுகள்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Blue
ta: நீலம்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Delete contact
ta: தொடர்பினை நீக்க

en: Poll status
ta: தேர்தல் நிலைமை

en: Cron ran successfully.
ta: க்ரான் ஓட்டம் வெற்றிகரமாக நடந்தது.

en: Cron run failed.
ta: க்ரான் ஓட்டம் தோல்வி.

en: Item ID
ta: பொருள் ID

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
