Error & Exception Mailer (4.0.2) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Type
te: రకం

en: Send email
te: ఈ మెయిల్ పంపించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: error
te: సమస్య

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Message
te: సందేశం

en: Name
te: పేరు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Error
te: సమస్య

en: Create
te: సృష్టించు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Role
te: పాత్ర

en: About
te: గురించి

en: Uses
te: వాడుకలు
