Expense Tracker (1.2.1) - en to cy translation catalogue (30 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Author
cy: Awdur

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: Category
cy: Categori

en: View
cy: Gweld

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Vote
cy: Pleidleisio

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Repeat
cy: Ail adrodd

en: 1 vote | @count votes
cy[0]: 1 pleidlais.  @count o bleidleisiau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Apply
cy: Ceisio

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: Reports
cy: Adroddiadau

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Total votes: @votes
cy: Cyfanswm pleidleisiau: @votes

en: Your vote could not be recorded because you did not select any of the choices.
cy: Doedd dim posib cofnodi eich pleidlais oherwydd nid oeddech chi wedi dewis dim o'r dewisiadau.
