Expense Tracker (1.2.1) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Author
fil: May akda

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: 1 vote | @count votes
fil[0]: 1 boto
fil[1]: @count boto

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Reports
fil: Mga ulat

en: Total votes: @votes
fil: Bilang ng mga boto: @votes
