Expense Tracker (1.2.1) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Category
ta: பிரிவு

en: View
ta: பார்

en: Last month
ta: கடைசி மாதம்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Vote
ta: வாக்கு

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Choices
ta: தெரிவுகள்

en: 1 vote | @count votes
ta[0]: 1 வாக்கு
ta[1]: @count வாக்குகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: About
ta: பற்றி

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Total votes: @votes
ta: மொத்த வாக்குகள்: @votes

en: Your vote could not be recorded because you did not select any of the choices.
ta: தாங்கள் எத்தெரிவையும் தெரிவு செய்யாதலால் தங்கள் வாக்கு பதியப்படவில்லை.

en: Your vote was cancelled.
ta: தங்கள் வாக்கு நீக்கப்பட்டது
