Expense Tracker (1.2.1) - en to vi translation catalogue (46 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Author
vi: Tác giả

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Category
vi: Mục phân loại

en: View
vi: Xem

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: n/a
vi: không có

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Vote
vi: Bình chọn

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Amount
vi: Số lượng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Note
vi: Ghi chú

en: Repeat
vi: Lặp lại

en: Choices
vi: Các lựa chọn

en: 1 vote | @count votes
vi[0]: 1 phiếu
vi[1]: @count phiếu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Manual
vi: Thủ công

en: Transaction
vi: Giao dịch

en: Automatic
vi: Tự động

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Transaction type
vi: Loại giao dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Reports
vi: Báo cáo

en: This week
vi: Tuần này

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Total votes: @votes
vi: Tổng số phiếu: @votes

en: Your vote could not be recorded because you did not select any of the choices.
vi: Phiếu bình chọn của bạn không thể được lưu lại vì bạn không chọn bất kì lựa chọn nào.

en: Your vote was cancelled.
vi: Bình chọn của bạn đã được hủy

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
