Experience Builder (0.2.1-alpha7) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Pages
vi: Trang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: page
vi: trang

en: Disabled
vi: Tắt

en: Edit
vi: Sửa

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: Theme
vi: Sắc thái

en: theme
vi: Giao diện

en: Component
vi: Thành phần

en: ID
vi: Mã

en: Page
vi: Trang

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Other
vi: Khác

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Reason
vi: Lí do

en: Examples
vi: Ví dụ

en: Blocks
vi: Khối

en: Patterns
vi: Các mẫu

en: Editable
vi: Có thể sửa

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ
