Extended Logger (1.3.0-beta1) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: Logging
vi: Ghi chép

en: File
vi: Tập tin

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Field
vi: Trường

en: Time
vi: Thời gian

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Severity
vi: Mức độ

en: Field name
vi: Tên trường

en: 3 months
vi: 3 tháng

en: 6 months
vi: 6 tháng

en: 1 year
vi: 1 năm

en: Display fields
vi: Trình bày trường

en: 1 month
vi: 1 tháng

en: 1 week
vi: 1 tuần

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Output
vi: Đầu ra

en: 2 weeks
vi: 2 tuần

en: Syslog facility
vi: Tiện ích syslog

en: Depending on the system configuration, Syslog and other logging tools use this code to identify or filter messages from within the entire system log.
vi: Tùy vào cấu hình hệ thống, Syslog hay các công cụ ghi log khác sẽ sử dụng mã này để định danh hoặc lọc các thông báo của mình ra khỏi các thông báo khác trên hệ thống.

en: Syslog identity
vi: Định danh cho Syslog

en: A string that will be prepended to every message logged to Syslog. If you have multiple sites logging to the same Syslog log file, a unique identity per site makes it easy to tell the log entries apart.
vi: Chuỗi văn bản sẽ được thêm vào trước thông điệp ghi lại trên Syslog. Nếu bạn có nhiều hệ thống dùng chung 1 tệp do Syslog quản lý, hãy nhập các chuỗi đặc trưng cho từng hệ thống để phân biệt khi xem lại.
