External Entity (Consumer) (1.0.0-rc1) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Add @type
ta: @type சேர்க்க

en: There are no @types available to add.
ta: சேர்ப்பதற்கு எந்த @typesகளும் கிடைக்கவில்லை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Resource
ta: வளம்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Add and configure @types
ta: @types சேர்த்து கட்டமைக்கவும்

en: Selected:
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட:
