External Link Pop-up (2.0.1) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: OK
te: సరే
