External Media (1.0.1) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Remove
vi: Xoá

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Upload
vi: Tải lên

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Scope
vi: Phạm vi

en: No preview
vi: Không xem thử

en: The title is used as a tool tip when the user hovers the mouse over the image.
vi: Tiêu đề này sẽ được dùng làm chú thích nổi khi người dùng di chuột lên trên ảnh.

en: Box
vi: Hộp

en: Preview image style
vi: Xem thử kiểu dáng ảnh

en: no preview
vi: không có hình xem thử

en: The preview image will be shown while editing the content.
vi: Hình ảnh xem trước sẽ được hiển thị trong khi chỉnh sửa nội dung.

en: Choose a file
vi: Chọn một tệp tin
